Trang chủ > THIẾT BỊ QUANG > MODULE QUANG > Module quang SFP-LX-SM-0120

Sản phẩm đã xem

Module quang SFP-LX-SM-0120

  • Mã sản phẩm

    ECS000188

  • Thương hiệu

    OPTONE

  • Lượt xem

    1903

  • Giá bán

    0 VNĐ

  • Mua bằng điểm

    0 điểm

  • Đánh giá

    comment rank 5

  • Số lượng

  • Thành tiền

Mô tả

Thuộc tính SP

 Module quang SFP-LX-SM-0120
Ứng dụng: 
Các router và switches Gigabit Ethernet
Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
Các ứng dụng XDSL
Metro Edge Switching
Thông số kỹ thuật:
Tốc độ truyền tải: 155MB
Bước sóng: 1310 nm
Khoảng cách: 20KM
Loại đầu kết nối: Duplex LC/UPC
Loại sợi: Đơn mode (single mode)
Thương hiệu: Optone
Xuất xứ: Taiwan

Ý kiến người dùng (Tổng cộng 0 ý kiến)

  • Chưa có ý kiến
Tổng số: 0  kết quả, Tổng số trang: 1 (trang) | Trang đầu Trang trước Tiếp theo Trang cuối
Username: Khách
E-mail:
Đánh giá:
Nội dung:
Mã xác nhận: captcha
Hỗ trợ khách hàng
Hướng dẫn mua hàng
Hướng dẫn thanh toán
Chính sách bảo hành
Thông tin cửa hàng
Giới thiệu công ty
Tuyển dụng
Đại lý
Điều khoản & Quy định
Quy định bảo mật
Quy định thanh toán
Điều khoản sử dụng
  • Điện thoại: 04.35658333 Fax: 04.35658338
  • E-mail: vinacom@goldtel.com.vn
  • ĐC: Số 26 Ngõ 207 Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội
  • © 2007 Goldtel-Vinacom